Je, hii ya sasa Sudan Kusini Jamhuri nchi tukapigana?

By IndepthAfrica
In Uncategorized
Dec 1st, 2012
0 Comments
12 Views

Barua ya wazi kwa Rais Kiir

Kwa Bol Garang de Bol

Mheshimiwa, Rais wa Jamhuri ya Sudan Kusini, Salva Kiir Mayardit Mkuu, kama unaweza kuwa na ufahamu, ingawa ombi letu, ushauri, maoni kuonekana kuwa kupuuzwa na wewe na Mawaziri wako, sisi, hatutawaacha majukumu yetu kama wananchi wa Sudan Kusini kwa basi sauti zetu kusikilizwa. Nawaandikieni ninyi au kuhusu wewe si ya kushambulia sera yako au hatua aidha sasa au katika siku za nyuma. Hata hivyo, katika tukio hili, Iam kuandika na wewe basi unajua kwamba wengi wa Sudan Kusini pamoja mwenyewe bado waliamini kuwa kulikuwa bado Sudan Kusini, nchi yetu, ambayo sisi alikuwa mara moja walipigana kwa ajili ya, uhuru wetu, demokrasia.

Lakini pale ambapo ni sasa? Lengo la makala hii ni kuuliza wewe kutumia nguvu yako na nafasi ya kukabiliana na suala la kikabila kupitia bunge na katika baraza la mawaziri yako.

Kuna masuala mawili tofauti katika uhusiano na mtikisiko wa kisiasa nchini Afrika ya Sudan kwamba kimeshaua angalau wanaokadiriwa 120,000 tangu 2005 na makazi ya watu zaidi ya 250,000.

kushindwa kwa serikali kushughulikia rushwa na vita ambayo transmuted katika utakaso wa kikabila kote nchini ni masuala makubwa yanayowakabili Sudan Kusini. suala la pili ina alarmed mzima ya jumuiya ya kimataifa kwa sababu dunia maoni kama njia toka Rwanda ilianza.

Mheshimiwa, Rais Salva, zaidi ya miaka saba iliyopita, nina daima nimeota kwamba siku moja; Mungu moja au kundi la miungu atakuja na kutatua matatizo ya Sudan Kusini. Katika mchakato wa kusubiri kwa miungu hawa, mimi barabara na hata kujifunza kwamba Taifa Jipya tatizo kubwa ni hatari akili-set ya watu wetu, wako na umoja mgodi ambao mahitaji hakuna Superman kutatua kwa sababu mimi / sisi na wewe unaweza kufanya .

Kukomesha udhalilishaji wa kisiasa na kikabila lazima kipaumbele juu kwa sababu mbili au zaidi. Kwanza, uamuzi kuibiwa inaweza fasta katika mwaka mmoja au miwili lakini itachukua miongo au kizazi kurekebisha nchi kuharibiwa na mapigano ya kikabila. Kama, nipate kukumbuka kuwa kuanguka wa Sudan Kusini alianza mwaka 2005 mara baada ya kifo cha Dkt John Garang de Mabior. nchi kutumika kuwa sehemu ya umri wa Sudan bado zinalipwa kijamii, kiuchumi na kisiasa na inahitaji inakadiriwa idadi ya miaka na kujengwa upya. Ni rahisi kuharibu lakini formidable kazi ya kujenga. Pili, kupuuza ghasia za kikabila ni tishio kubwa kwa usalama wa taifa katika nchi yetu na kuchangia kushindwa kwa nchi yetu. kushindwa kwa serikali kuchukua utoaji wa huduma kwa watu imeonekana kuwa Jamhuri ya Afrika ya Sudan si nchi sisi walipigana kwa.

Mheshimiwa Rais, Mkuu Salva Kiir, wakati wa miaka 22 wa SPLA mapambano, wewe, marehemu Dk John Garang, William Nyuon bany, Dk Riek Machar, Dk Lam Akol, Kamanda, Arok Thon Arok, James Wani Igga, Kuol Manyang Juuk na wengi zaidi daima aliyesema kuhusu nchi muhimu wanastahili kuwa huru. Je sisi kusubiri kwa nchi hiyo? Au maana, sasa Sudan Kusini chini ya uongozi wako ni nchi sisi walipigana kwa Kama hii uhuru wapya Sudan Kusini, ni nchi sisi walipigana kwa, miaka ya nyuma tangu nchi yetu saini Mkataba wa Amani Comprehensive (CPA) ni sifa? na rundo la uzoefu kuwakatisha tamaa kama vile; kushindwa, basi Downs, jimbo / waasi mauaji kufadhiliwa, utesaji, ubakaji, kulazimishwa-kulawiti, kijamii kutelekezwa na wengine uzoefu kubwa ambayo wengi wa Sudan Kusini wamekuwa na kuvumilia, zimesababisha mpango mkubwa wa hasira , chuki, kisasi-nia na hatari mgawanyiko wa kijamii ambayo zipo katika jamii zetu. Hizi uzoefu hasi na na kuendelea upya kuthibitisha tuhuma zamani, mashaka katika siku zijazo, kuimarisha kutoaminiana, shatter matumaini na sasa kuanza kuzalisha hata zaidi kukata tamaa na hii si nchi sisi walipigana kwa au sisi fahari kuwa wananchi.

Wewe na wengi wanasiasa mchemko ifikapo mtaji wa kijamii kama njia pekee ya kuikomboa nchi hii kutoka shimoni kuzimu, giza ambayo ni. Na mimi kukubali kwamba mambo ya kijamii wengi hasa wale ambao ni vibaya yanayohusiana na afya, kusababisha disorganization na usumbufu, helplessness alijua na ukosefu wa msaada, chini kufikia elimu, na umaskini. Mimi hoja hiyo, mimi pia posit kwamba huwezi kufikia malengo haya ya maendeleo wakati wengi wa watu katika jamii zetu ni hasira, kulipiza kisasi, chuki, na ni kusubiri wa kuendesha biashara zao Unfinished.

Kwa maoni yangu, napenda kusema kwamba wakati kuna haja kwa ajili ya miradi mikubwa ya maendeleo ambayo sisi sote kufikiri kwamba kuendeleza nchi yetu, kuna haja kwa sehemu zote za jamii ya kuendeleza uhusiano mpya ambayo inaweza kuchukua akaunti ya umuhimu wetu kwa kila mmoja na ambao pia inculcate asili ya uhusiano wetu kubadilishana kwamba itasaidia kuzuia kurejea kwa uzoefu chungu zamani ambayo watu wetu kwa sababu walivumilia.

Tangu Juni 12, 1947, wakati wa Mkutano wa Juba, Sudan Kusini imekuwa si alikuwa na nafasi ya kushughulikia yao ya zamani, wala wao milele kushughulikiwa maumivu ni sababu yao.

Watu wetu hawajawahi kuponywa kwa sababu hawajawahi kupewa nafasi ya kuponya.

Wote ni kupata vitisho vya kulipiza kisasi mauaji ya kimbari, na chuki na vyama mbalimbali aliyekosewa. Jinsi gani jamii na hisia chafu siri yazua baadaye umoja bila roho yoyote kujuta kuwa coached kati na miongoni mwao?

Rais Jaafar Nimeiri umetumia mbinu vibaya tangu achukue madaraka katika mapinduzi ya kijeshi mwaka 1969 na tu kulenga usalama na maendeleo na kusahau kusaidia taifa kuponya.

Rais Nimeiri kamwe alitoa Sudan nafasi kuzika shoka na kuanza upya kihisia sura tangu kutiwa saini kwa Mkataba wa Addis Ababa mwaka 1972. kosa sawa na kufanyika kwa Rais Nimeiri inakabiliwa Rais Kiir Mayardit. Kwa kufanya hivyo, maendeleo ya sasa katika Sudan Kusini huenda ukageuka kuwa vumbi.

Mheshimiwa Rais Salva, madhumuni ya barua hii ni taarifa kwamba Sudan Kusini inahitaji sheria msamaha ambayo itasaidia wale ambao unaofanywa udhalimu kwa wenzao wa Sudan Kusini kwa msamaha na kusamehewa bila masharti. Hii itasaidia Sudan Kusini kwa kuchora mstari na yao ya zamani, kufungua ukurasa mpya katika historia yao na kuanza upya kujenga taifa tena. Mimi ni kufahamu kikamilifu sheria itakapotimia msamaha lakini sheria hii tu catered kwa ajili ya matukio ya hivi karibuni bado, malalamiko ya watu wetu kabla ya tarehe ya kipindi hiki cha.

HE Rais Mayardit, na mimi na mawakili wengine wa haki za kijamii, ni changamoto sana, kutatua na kazi kwa njia ya vikwazo ambayo zipo kati ya wahusika wa unyanyasaji, waathirika wao, na kijamii kisiasa mazingira ambayo inazuia maendeleo. Hii ina inazidi kuwa vigumu kwa sisi kugeuka uzoefu chungu ya watu wetu katika nafasi kwa ajili ya ukuaji wa uchumi na mabadiliko. Hata hivyo, mimi kuwa matumaini kwamba hii inaweza kutokea kwa sababu hiyo ilitokea katika Afrika Kusini na Kenya wakati wa Vita vya Mau Mau.

uzoefu chanya ambayo sheria hii msamaha wataleta itakuwa zalisha matumaini na imani, kwa watu wa Sudan Kusini. Itakuwa pia kufikisha hisia ya faraja ya kufahamika na kukubalika kwa wahusika mabadiliko ya dhuluma. Mheshimiwa Rais, tamaa hii pia ni kweli kwa watu wa Sudan Kusini ambao kuendelea kuuliza maswali juu ya uzoefu wao na kupata majibu kutoka hakuna wahusika wa dhuluma. Wakati huo huo, wahusika wa dhulma ni uhaba sana na katika moja ya njia ya nyingine, kukosekana kwa usalama wao hata anatoa kutimiza zaidi udhalimu nje ya hofu kwamba watu ni huko nje kusubiri kuwaua.

Mimi wala kuwa na nguvu ya uponyaji kuamini kwamba itakuwa yaliyoletwa na aina ya msamaha ambayo itakuwa kulindwa na sheria msamaha. Kwa kufanya vile mkubwa wa kisiasa kuingilia, tutakuwa na uwezo wa kushughulikia masuala mengine kama vile afya na kukosekana kwa usawa wa kijamii. Wakati huo huo, tuna kukumbuka kwamba kama hatuwezi kusaidia uponyaji kupitia msamaha, tutakuwa kuchochea mzunguko wa kuendelea na unyanyasaji wa kisiasa na kijeshi wa haki za watu wetu binadamu.

Ni mapenzi ya umuhimu mkubwa kwa nchi yetu na kwa ajili ya wote wanaume na wanawake wenye mapenzi mema kama ombi langu hukutana kuzingatia yako. Kama vile, kunyimwa rent wa dhamana kwa makosa fulani ingekuwa kuanzisha uvunjaji msingi ya haki za binadamu ambayo kulingana sawa za kulindwa kwa wote.

Mwisho Mheshimiwa yako, kuongeza maandamano kwa orodha ya jamii ya makosa ambayo haipaswi kutolewa dhamana, akubali kwamba watu wote ambao wanaweza kuchagua njia ya amani na kuonyesha sauti maoni juu ya masuala yanayowahusu ni wahalifu. Hii itakuwa na athari wavu wa kuzuia Sudan Kusini asitumie zao za msingi za binadamu na haki ya uhuru wa kukusanyika na kuonyesha pamoja na wengine kwa amani.

Mkono Mtendaji wa serikali, kwa muda rahisi, Mawaziri yako lazima heshima na linayashikilia utawala wa sheria na kwamba vyombo vyote vya Serikali ni huru na huru kutokana na kuingiliwa. Serikali ina kuhakikisha kwamba kesi zote jinai ni dully kuchunguzwa, kushitakiwa na kwamba mtu binafsi jukumu la jinai ni kugawanywa bila upendeleo bila kujali visivyofaa kwa kupendelea mshtakiwa wa kisiasa. Hii kwenda njia ndefu katika kuondoa hali ya kutokujali na kuzuia unyanyasaji itakuwa waliopita wa haki za binadamu na wahusika wa serikali na nonstate.

Bol Garang de Bol ni Sudan Kusini wanaoishi katika Canberra, Australia

Share and Enjoy

  • Facebook
  • Twitter
  • Delicious
  • LinkedIn
  • StumbleUpon
  • Add to favorites
  • Email
  • RSS